Tất cả sản phẩm
-
Tài xế cọc thủy lực
-
Máy xúc đóng cọc
-
Máy búa rung điện
-
Trình điều khiển cọc bên
-
Bốn trình điều khiển đống kỳ lạ
-
Máy điều khiển 360 độ
-
Trình điều khiển cọc máy xúc mini
-
Thiết bị đóng cọc bê tông
-
Đạp xe Long Boom
-
Bùng nổ cơ khí
-
Bộ phận điều khiển cọc
-
Máy khoan lỗ khoan
-
Máy cắt hàng rào thủy lực
-
Máy đào thủy lực
-
Máy điều khiển đống quang điện
-
Máy đóng cọc
-
Thon đập thủy lực
-
Máy cắt cọc thủy lực
Kewords [ vibro ] trận đấu 207 các sản phẩm.
Cọc ván dài Vibro Hammer cho dự án xây dựng hạng nặng Điều kiện đất cứng
| Tên: | Máy đóng cọc tấm rung thủy lực |
|---|---|
| Tính năng: | Công nghệ di chuyển nhanh cho dự án làm việc nhanh |
| áp suất vận hành: | 32Mpa |
Máy xúc đóng cọc ván 15 mét gắn búa rung cho điều kiện đất cứng
| Tên: | Trình điều khiển cọc gắn máy xúc::Cọc và kéo |
|---|---|
| Trọng lượng cánh tay: | 670kg |
| Trọng lượng búa: | 2400kg |
Clamp bên Vibro Hammer Pile Driving Force cho các ứng dụng lái đống công suất nặng
| chi tiết đóng gói: | pallet |
|---|---|
| Delivery Time: | 15-20days |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, L/C |
Trình điều khiển cọc búa rung bền, máy Vibro thủy lực cho tấm cọc
| Tên: | Máy Vibro thủy lực cho cọc ván |
|---|---|
| Tính năng: | Bền bỉ |
| Tần số rung: | 3200 vòng / phút |
Trình điều khiển cọc Vibro thủy lực 32Mpa Hiệu suất đáng tin cậy Thời gian làm việc ngắn
| Tên: | Máy đóng cọc rung thủy lực |
|---|---|
| Tính năng: | Thời gian làm việc ngắn |
| Tần số rung: | 3200 vòng / phút |
ISO9001 Foundation Electric Pile Driver Vibro Hammer
| Tên: | Máy xúc đóng cọc |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Tổng khối lượng: | 4320kg |
Máy xúc tấm 21m Vibro Gắn Trình điều khiển cọc Tần số cao
| Tần số rung: | 3200 vòng/phút |
|---|---|
| Áp suất vận hành: | 32 Mpa |
| Lực ly tâm: | 585 KN |
Máy đóng cọc thủy lực tần số cao 3200 vòng/phút – Ứng dụng ngoài khơi & Công nghệ búa rung
| Tính năng: | Hoạt động trong nước |
|---|---|
| Tên: | búa rung |
| Màu sắc: | Màu xanh, màu tùy chỉnh có sẵn |
Thiết bị đóng cọc bê tông tráng 10 mét Vibro Hammer cho dự án năng lượng mặt trời
| Tên: | Búa Vibro cho công việc dự án bảng năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Tính năng: | Dễ dàng cài đặt và có thể đóng bất kỳ cọc nào |
| Tần số rung: | 2800 vòng / phút |
Vibro Hammer - Tần số cao 3500 RPM & lực 385 KN cho đống đất cứng
| Tên: | Thiết bị đóng cọc thủy lực |
|---|---|
| Tính năng: | Chạy ổn định |
| Áp suất vận hành: | 32 MPa |

