Tất cả sản phẩm
-
Tài xế cọc thủy lực
-
Máy xúc đóng cọc
-
Máy búa rung điện
-
Trình điều khiển cọc bên
-
Bốn trình điều khiển đống kỳ lạ
-
Máy điều khiển 360 độ
-
Trình điều khiển cọc máy xúc mini
-
Thiết bị đóng cọc bê tông
-
Đạp xe Long Boom
-
Bùng nổ cơ khí
-
Bộ phận điều khiển cọc
-
Máy khoan lỗ khoan
-
Máy cắt hàng rào thủy lực
-
Máy đào thủy lực
-
Máy điều khiển đống quang điện
-
Máy đóng cọc
-
Thon đập thủy lực
-
Máy cắt cọc thủy lực
Kewords [ vibro ] trận đấu 215 các sản phẩm.
Máy lái Vibro đa năng - gắn crane & phù hợp với máy đào cho các dự án xây dựng
| Người mẫu: | DZ-90A |
|---|---|
| Kiểu: | cần cẩu gắn |
| Tên sản phẩm: | búa đóng cọc Vibro |
Búa rung thủy lực gắn máy đào PCF 350 Series
| Tên: | PCF Vibro Hammer/Pile Diver |
|---|---|
| Tính năng: | Đèn trọng lượng nặng để đóng cọc đất cứng |
| Tần số rung: | 3500rpm |
PCF 330 Động cơ Vibro Excavator gắn máy Vibro Hydraulic Hammer
| Tên: | PCF Vibro Hammer/Pile Diver |
|---|---|
| Tính năng: | Đèn trọng lượng nặng để đóng cọc đất cứng |
| Tần số rung: | 3300 vòng / phút |
PCF-300 Series Pile Hammer: 3500 RPM Tần số cao & Vibro Hammer gắn trên máy đào
| Tên: | PCF Vibro Hammer/Pile Diver |
|---|---|
| Tính năng: | Đèn trọng lượng nặng để đóng cọc đất cứng |
| Tần số rung: | 3500rpm |
Máy đóng cọc Vibro Hammer cho máy xúc 69-78 tấn | Khả năng thích ứng xây dựng quy mô lớn và thiết kế bền bỉ
| Tên: | Búa rung đóng cọc tấm lớn |
|---|---|
| Tính năng: | Có khả năng đóng cọc ván dài |
| Tần số rung: | 3200 vòng/phút |
Búa rung thủy lực gắn máy đào PCF-500
| Tên: | PCF Vibro Hammer/Pile Diver |
|---|---|
| Tính năng: | Đèn trọng lượng nặng để đóng cọc đất cứng |
| Tần số rung: | 3200 vòng / phút |
Búa rung thủy lực gắn máy đào PCF-350
| Tên: | Búa Vibro PCF |
|---|---|
| Tính năng: | Đèn trọng lượng nặng để đóng cọc đất cứng |
| Tần số rung: | 3200 vòng / phút |
Máy điều khiển Vibro Đồ đống duy nhất - Tốc độ đống nhanh 5m / phút cho máy đào 25T
| Tên: | Máy đào đắp đống |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Tổng trọng lượng: | 3820kg |
ISO9001 Chứng nhận lái xe đống điện - Máy búa Vibro tiếng ồn thấp cho công trình xây dựng nền tảng
| Tên: | Máy đào đắp đống |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Tổng trọng lượng: | 4320kg |
Zoomlion ZE310 trình điều khiển đống: 3200RPM Vibro Hammer cho tấm thép & đống bê tông
| Tên: | Trình điều khiển cọc Vibro |
|---|---|
| Tính năng: | Đóng cọc nhiều hơn |
| Tần số rung: | 3200 vòng/phút |

