Tất cả sản phẩm
-
Tài xế cọc thủy lực
-
Máy xúc đóng cọc
-
Máy búa rung điện
-
Trình điều khiển cọc bên
-
Bốn trình điều khiển đống kỳ lạ
-
Máy điều khiển 360 độ
-
Trình điều khiển cọc máy xúc mini
-
Thiết bị đóng cọc bê tông
-
Đạp xe Long Boom
-
Bùng nổ cơ khí
-
Bộ phận điều khiển cọc
-
Máy khoan lỗ khoan
-
Máy cắt hàng rào thủy lực
-
Máy đào thủy lực
-
Máy điều khiển đống quang điện
-
Máy đóng cọc
-
Thon đập thủy lực
-
Máy cắt cọc thủy lực
Kewords [ vibro ] trận đấu 207 các sản phẩm.
XCMG Wheeler Type Excavator Pile Driver - 6-8m Sheet Piling & Hoạt động hiệu quả cao
| Tên: | Máy đóng cọc tấm Vibro |
|---|---|
| Tính năng chính: | Đóng cọc nhiều hơn trong thời gian ngắn hơn |
| Tần số rung: | 2500 vòng/phút |
Tấm năng lượng mặt trời được gắn trên máy đào XCMG với tốc độ 2800 vòng / phút
| Tên: | Trình điều khiển cọc năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Tính năng: | Dễ dàng lắp đặt và có thể đóng bất kỳ cọc nào |
| Trọng lượng cánh tay: | 500kg |
Trình điều khiển máy xúc đào mini có bánh xe XCMG 6 mét 2500 vòng / phút
| Tên: | Cấu trúc siêu nhỏ và búa Vibro nhẹ |
|---|---|
| Tính năng: | Dễ dàng cài đặt và có thể đóng bất kỳ cọc nào |
| Tần số rung: | 2500 vòng / phút |
Máy đóng cọc 3200 RPM | Thời gian chu kỳ nhanh | Lắp đặt cọc ván chính xác | Hiệu suất đáng tin cậy
| Tên: | Máy đóng cọc tấm rung thủy lực |
|---|---|
| Tính năng: | Có khả năng đóng cọc dài trong điều kiện đất cứng |
| Trọng lượng cánh tay: | 820kg |
Dự án xây dựng Máy đóng cọc búa rung cho công trình đóng cọc dưới nước
| Tên: | Máy đào đóng cọc thuyền nước |
|---|---|
| Tính năng: | Thời gian làm việc ngắn hơn đóng cọc |
| tần số rung: | 2800 vòng / phút |
Dự án xây dựng Máy xúc đóng cọc đóng cọc Độ sâu trên 12 mét
| Tên: | Trình điều khiển cọc gắn máy xúc::Cọc và kéo |
|---|---|
| Tính năng: | Có khả năng đóng cọc dài trong điều kiện đất cứng |
| Trọng lượng cánh tay: | 500kg |
Dự án xây dựng Máy xúc đóng cọc đóng cọc Độ sâu trên 12 mét
| Tên: | Trình điều khiển cọc gắn máy xúc::Cọc và kéo |
|---|---|
| Tính năng: | Có khả năng đóng cọc dài trong điều kiện đất cứng |
| Trọng lượng cánh tay: | 500kg |

