Tất cả sản phẩm
-
Tài xế cọc thủy lực
-
Máy xúc đóng cọc
-
Máy búa rung điện
-
Trình điều khiển cọc bên
-
Bốn trình điều khiển đống kỳ lạ
-
Máy điều khiển 360 độ
-
Trình điều khiển cọc máy xúc mini
-
Thiết bị đóng cọc bê tông
-
Đạp xe Long Boom
-
Bùng nổ cơ khí
-
Bộ phận điều khiển cọc
-
Máy khoan lỗ khoan
-
Máy cắt hàng rào thủy lực
-
Máy đào thủy lực
-
Máy điều khiển đống quang điện
-
Máy đóng cọc
-
Thon đập thủy lực
-
Máy cắt cọc thủy lực
Kewords [ vibro ] trận đấu 207 các sản phẩm.
Búa rung đóng cọc tùy chỉnh – Gắn vào máy đào & Hiệu quả cao
| Tên: | Thiết bị đóng cọc thủy lực gắn trên máy xúc |
|---|---|
| Tính năng: | Độ chính xác cao Đóng cọc nhiều hơn |
| Tần số rung: | 3200 vòng / phút |
Búa rung kẹp bên: Gắn trên máy đào & Xoay 360°
| Tên: | Trình điều khiển cọc bên |
|---|---|
| Tính năng: | Đóng cọc trong khu vực làm việc nhỏ |
| Rung động: | 3000 vòng / phút |
Búa đóng cọc áp suất cao | Hệ thống thủy lực 32MPa | Chuyên gia dự án năng lượng mặt trời | Công nghệ rung hiệu quả
| Tên: | Thiết bị đóng cọc quang điện |
|---|---|
| Tính năng: | Hiệu quả thi công cao |
| Trọng lượng cánh tay: | 500kg |
2800rpm Bộ điều khiển cọc cho máy xúc mini cho dự án xây dựng bảng điều khiển năng lượng mặt trời
| Tên: | lái xe đống nhỏ |
|---|---|
| Tính năng: | Dành cho công việc dự án bảng điều khiển năng lượng mặt trời |
| Tần số rung: | 2800 vòng/phút |
Máy đóng cọc bằng búa rung 15 mét với lực 435KN để đóng cọc đất cứng
| Tính năng: | Tốc độ cao |
|---|---|
| Tần số rung: | 3200 vòng / phút |
| Áp suất vận hành: | 32Mpa |
Máy đóng cọc tấm Vibro Hammer cho các dự án xây dựng cọc 12 mét
| Tên: | Máy đóng cọc tấm rung thủy lực |
|---|---|
| Tính năng: | Công nghệ di chuyển nhanh cho dự án làm việc nhanh |
| Trọng lượng cánh tay: | 500kg |
Máy đóng cọc rung thân thiện với môi trường cho các dự án đóng cọc ván dài
| Tên: | Máy đóng cọc tấm dài/Búa Vibro::Đóng cọc và kéo |
|---|---|
| Tính năng: | Áp dụng cho tất cả các loại cọc ván |
| Trọng lượng cánh tay: | 7500kg |
Máy xúc Hitachi ZX330 45T Tần số trình điều khiển cọc 3200 vòng / phút
| Tên: | Thiết bị đóng cọc ván |
|---|---|
| Tính năng: | Gắn thương hiệu Hitachi |
| Tính thường xuyên: | 3200 vòng / phút |
Động cơ đống cầm bên cho các giải pháp đống nền tảng mạnh mẽ và ổn định
| chi tiết đóng gói: | pallet |
|---|---|
| Delivery Time: | 15-20days |
| Payment Terms: | T/T |
Thiết bị đóng cọc bê tông ít tiếng ồn, Trình điều khiển cọc ván thủy lực
| Tên: | Máy điều khiển đống tấm thủy lực |
|---|---|
| Tính năng: | Tiếng ồn thấp |
| Sử dụng: | Công trình xây dựng |

