Tất cả sản phẩm
-
Tài xế cọc thủy lực
-
Máy xúc đóng cọc
-
Máy búa rung điện
-
Trình điều khiển cọc bên
-
Bốn trình điều khiển đống kỳ lạ
-
Máy điều khiển 360 độ
-
Trình điều khiển cọc máy xúc mini
-
Thiết bị đóng cọc bê tông
-
Đạp xe Long Boom
-
Bùng nổ cơ khí
-
Bộ phận điều khiển cọc
-
Máy khoan lỗ khoan
-
Máy cắt hàng rào thủy lực
-
Máy đào thủy lực
-
Máy điều khiển đống quang điện
-
Máy đóng cọc
-
Thon đập thủy lực
-
Máy cắt cọc thủy lực
Kewords [ vibro ] trận đấu 207 các sản phẩm.
Công suất mạnh mẽ 3200rpm Máy xúc tấm Trình điều khiển Cọc Vibro Hammer
| Tên: | Máy đóng cọc rung gắn trên máy xúc |
|---|---|
| Tính năng: | Thời gian làm việc ngắn hơn đóng cọc |
| Tính thường xuyên: | 3200 vòng/phút |
Bộ điều khiển cọc rung 3200rpm màu vàng Long Boom được lắp đặt Tiếng ồn thấp
| Tính năng: | Hoạt động trong nước |
|---|---|
| Tên: | Máy đóng cọc Vibro Hammer |
| Màu sắc: | Màu xanh/Vàng, màu tùy chỉnh có sẵn |
Máy xúc CAT E450 3200rpm Gắn Trình điều khiển cọc Chiều sâu 18 mét
| Tên: | Máy đào đắp đống |
|---|---|
| Tính năng: | Tiếng ồn thấp |
| Tần số rung: | 3200 vòng/phút |
Cần cẩu lắp đặt bảng điều khiển năng lượng mặt trời Cọc trình điều khiển Vibro đa năng
| Tên: | Máy đóng cọc bê tông |
|---|---|
| Tính năng: | Tốc độ xây dựng nhanh |
| Rung động: | 3200 vòng / phút |
Máy ép cọc thủy lực 15m - Búa thân thiện với môi trường cho thi công móng
| Tên: | Búa cọc ván Vibro |
|---|---|
| Tính năng: | Trình điều khiển cọc thân thiện với môi trường |
| Rung động: | 3200 vòng / phút |
Máy xúc thủy lực gắn cọc Vibro Hammer cho các công trình xây dựng
| Tên: | Thiết bị điều khiển đống năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Tính năng: | Hiệu quả hơn và rẻ hơn |
| Cánh tay: | 500kg |
Bộ điều khiển cọc búa rung bằng thép cho dự án làm việc nhanh
| Tính năng: | Công nghệ di chuyển nhanh cho dự án làm việc nhanh |
|---|---|
| Tên: | Tấm Vibro, Bê tông, Gỗ và các loại cọc và kéo khác |
| Trọng lượng cánh tay: | 500kg |
Bộ điều khiển cọc tay cầm bên thủy lực để xây dựng cọc không gian hẹp
| tên: | Trình điều khiển cọc bên |
|---|---|
| Tính năng: | Đóng cọc trong khu vực làm việc nhỏ |
| Rung động: | 3000 vòng / phút |
Người lái xe đống thợ khoan 40-45 tấn 32 Mpa thủy lực & âm thanh thấp rung
| Tên: | Búa Vibro VIBRA |
|---|---|
| Tính năng: | Trình điều khiển cọc thân thiện với môi trường |
| Rung động: | 3200 vòng / phút |
Máy đào SDLG đóng cọc đóng cọc Vibro Hammer cho dự án xây dựng năng lượng mặt trời
| Tính năng: | Dễ dàng lắp đặt và có thể đóng bất kỳ cọc nào |
|---|---|
| Tên: | Trình điều khiển cọc năng lượng mặt trời và cũng có thể áp dụng cho các loại cọc khác |
| Trọng lượng cánh tay: | 500kg |

